เชิญชวนโพสต์วีดีโอสถานที่ปั่นจักรยานที่ผ่านๆมาใน"ภาคตะวันออก"ครับ..

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
kobfujar
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bridgestone DiamondRock ชมพู-ดำ(เก่าๆ)
ตำแหน่ง: ถ.ประชาชื่น ต.บางเขน อ.เมือง จ.นนทบุรี

เชิญชวนโพสต์วีดีโอสถานที่ปั่นจักรยานที่ผ่านๆมาใน"ภาคตะวันออก"ครับ..

โพสต์ โดย kobfujar »

อยากให้เป็นของท่านที่ไปปั่นจักรยาน และ ถ่ายวีดีโอมาเองเลยนะครับ
:) :P
ในสถานที่ต่างๆ จะเพื่อท่องเที่ยว ปั่นเล่นๆ หรือ แข่งขัน ..ตัวเมือง หรือ นอกเมือง ก็ได้ครับ :P
//กระทู้นี้ขอภาคภาคตะวันออก..ภาคอื่นเดี๋ยวผมไปเปิดกระทู้ใหม่อีกกระทู้ครับ//
//และหากโพสต์แล้ว จะกลับมาเพิ่มเติมอีก ให้กด"แก้ไข"เพื่อเพิ่มเติมเข้าไปที่โพสต์เดิมของท่านนะครับ//
อันนี้ของผมครับ.. :)

รูปประจำตัวสมาชิก
woodyvuth
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek 1.1,LG,X-Bike Mini

Re: เชิญชวนโพสต์วีดีโอสถานที่ปั่นจักรยานที่ผ่านๆมาใน"ภาคตะวันออก"ครับ..

โพสต์ โดย woodyvuth »

:D :D :D อ่าวแสมสาร สัตหีบ
ลมแรงมาก ไม่ได้ตัดเสียงครับ
"LOVE WILL KEEP US A RIDE ..."
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”