สอบถามร้านก๋วยเตี๋ยวเรือ CP4 Audax 200 อยุธยาหน่อยครับ

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
decimalpk
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Trek 1.1 2014
ติดต่อ:

สอบถามร้านก๋วยเตี๋ยวเรือ CP4 Audax 200 อยุธยาหน่อยครับ

โพสต์ โดย decimalpk »

เมื่อวันที่ 8 กุมพาพันธ์ 2558 ที่ผ่านมา ได้มีโอกาสไปปั่นงาน Audax 200 อยุธยามาคับ
ตรง CP4 วัดพยาญาติ ได้ลองกินก๋วยเตี๋ยวเรือในตำนาน (พี่ในชมรมเขาเรียกกัน) อร่อยมากเลยครับ
แต่ตอนนั้นกินได้แค่ 1 ชาม อยากจะเบิ้ลมาก แต่จุกแล้ว กินไม่ไหว

อยากจะสอบถามเพื่อนๆ ว่าก๋วยเตี๋ยวร้านนี้มีขายหน้าร้านปกติที่ไหนหรอครับ
ใครพอจะรู้บ้างไหม อยากจะแวะไปอุดหนุนหน่อยครับ

ขอบคุณครับ
niramonp
สมาชิก
สมาชิก
Bike: bianchi cielo

Re: สอบถามร้านก๋วยเตี๋ยวเรือ CP4 Audax 200 อยุธยาหน่อยครับ

โพสต์ โดย niramonp »

รอคำตอบด้วยคนค่ะ :D
pomroland
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Specialized

Re: สอบถามร้านก๋วยเตี๋ยวเรือ CP4 Audax 200 อยุธยาหน่อยครับ

โพสต์ โดย pomroland »

เรามาจัดทริปปั่นไปกินก๋วยเตี๋ยวเรือ CP4 กันมั้ยครับ :lol: :lol: :lol:
PK.Ranger
ขาประจำ
ขาประจำ
team: หมาป่าเดียวดาย
Bike: Lapierre audacio 300
ตำแหน่ง: ลำลูกกาคลอง 3

โพสต์ โดย PK.Ranger »

เห็นด้วยอย่างแรง...ไปเมื่อไหร่เรียกด้วยคับ
อดีตกับปัจจุบัน ห่างกันแค่หนึ่งวินาที
และปัจจุบัน ก็เป็นเหตุแห่งอนาคต
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”