เดือนหน้าจะกลับนครพนมครับ อยากหาเพื่อนแถวอำเภอศรีสงครามพาเที่ยวครับ

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
PK.Ranger
ขาประจำ
ขาประจำ
team: หมาป่าเดียวดาย
Bike: Lapierre audacio 300
ตำแหน่ง: ลำลูกกาคลอง 3

เดือนหน้าจะกลับนครพนมครับ อยากหาเพื่อนแถวอำเภอศรีสงครามพาเที่ยวครับ

โพสต์ โดย PK.Ranger »

พอดีเดือนหน้าจะลาพักร้อนกลับนครพนมครับ หมาป่าเดียวดายจากกรุงเทพฯ เลยอยากหาเพื่อนแถวอำเภอศรีสงครามพาเที่ยวครับ หรือท่านใดพอจะมีเส้นทางแนะนำบ้างครับ ส่วนตัวมองไว้ 2 เส้นทางครับ
1. ศรีสงคราม - พนอม จะไปทางบ้านท่าดอกแก้ว แยกซ้ายไปบ้านพนอม (จะไปบ้านพ่อ)
2. ศรีสงคราม - ท่าอุเทน จะไปทางบ้านท่าดอกแก้ว แยกขวาไปท่าอุเทน เส้นนี้ว่าจะไปตรงวันมีตลาดริมโขง ไม่วันจันทร์ ก็วันพฤหัสฯ เผื่อหาของอร่อย
อ้อ...ผมใช้ภูเขาครับ
:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
อดีตกับปัจจุบัน ห่างกันแค่หนึ่งวินาที
และปัจจุบัน ก็เป็นเหตุแห่งอนาคต
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”