ทุ่งทานตะวัน เกษตร-นวมินทร์ บานแล้วนะครับ

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
chayadol_d
สมาชิก
สมาชิก
Bike: เสือหมอบ

ทุ่งทานตะวัน เกษตร-นวมินทร์ บานแล้วนะครับ

โพสต์ โดย chayadol_d »

ทุ่งทานตะวัน เกษตร-นวมินทร์ บานแล้วนะครับ อยู่ข้างโรงเรียนสตรีวิทยา 2

ขับรถผ่านมาเมื่อเช้าประมาณ 7 โมงดอกทานตะวันบานแล้ว เผื่อสมาชิกท่านไหนอยากปั่นไปถ่ายรูปกับดอกทานตะวันไม่ต้องไปไกล ในกรุงเทพก็มีแล้ว
ช่วงนี้ตอนเช้า ๆ อากาศใน กทม ยังสบาย ๆ อยู่นะครับ
(ขออภัยที่ไม่ได้ถ่ายรูปมาให้ดูเนื่องจากขับรถอยู่ครับ หรือสมาชิกท่านใดจะมารีวิวแทนผมก็ได้นะครับ)
minibear
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Rolling team, Whyride,Thunderduck triathlon team
Bike: Bianchi Infinito CV 2015,Brompton P6R
ตำแหน่ง: กรุงเทพ ประเทศไทย
ติดต่อ:

Re: ทุ่งทานตะวัน เกษตร-นวมินทร์ บานแล้วนะครับ

โพสต์ โดย minibear »

ข้างโรงเรียนเก่าเลย เสาร์อาทิตย์อยากจะลองไปปั่นแถวนั้นขอบคุณค่ะ
ปั่นจักรยานคนเดียว ไม่สนุกหรอก มันต้องทำให้คนรักการปั่นจักรยานและปั่นจักรยานไปพร้อมกันกับเรา
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”