ท่านใดเคยไปปั่นที่จังหวัดน่านมั่งครับ คือผมจะไปช่วง 20-23 ธันวา ช่วยแนะนำเส้นทางด้วยครับ

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
pradyas
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Merida Scultura 300

ท่านใดเคยไปปั่นที่จังหวัดน่านมั่งครับ คือผมจะไปช่วง 20-23 ธันวา ช่วยแนะนำเส้นทางด้วยครับ

โพสต์ โดย pradyas »

ว่าจะเอารถพับใส่รถยนต์แล้วขับไปครับ อยากได้เส้นทางซัก 40-60 กิโลฯ เน้นทางราบ ไม่ทราบว่าท่านใดเคยหรือเป็นคนแถวนั้นช่วยแนะนำเส้นทางด้วยครับ
โอ๊ก
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0875897608
team: ไปเรื่อยๆ
Bike: เมริด้า แลนด์เกียร์
ตำแหน่ง: ซ.อ่อนนุช 46
ติดต่อ:

Re: ท่านใดเคยไปปั่นที่จังหวัดน่านมั่งครับ คือผมจะไปช่วง 20-23 ธันวา ช่วยแนะนำเส้นทางด้วยครับ

โพสต์ โดย โอ๊ก »

ขี่มาแถวอำเภอท่าวังผา ปัว ครับ สวย อากาศดี เป็นทุ่งนา บ้านทรงเก่าๆ ถ้าไปขึ้นดอยภูคาก็ไม่มีเขา ทางเรียบ ขี่สบาย จากตัวเมื่องน่าน เรียบตลอด
ปั่นไกลแค่ตามองเห็น
เสือหมอบ Bianchi DAMA-BIANCA She Alu7000 เป็นรถสำหรับผู้หญิง ขนาด 44
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=3&t=1479426
รูปประจำตัวสมาชิก
ed_edy
สมาชิก
สมาชิก
team: no team
Bike: bianchi,trek
ตำแหน่ง: CHONBURI

Re: ท่านใดเคยไปปั่นที่จังหวัดน่านมั่งครับ คือผมจะไปช่วง 20-23 ธันวา ช่วยแนะนำเส้นทางด้วยครับ

โพสต์ โดย ed_edy »

pradyas เขียน:ว่าจะเอารถพับใส่รถยนต์แล้วขับไปครับ อยากได้เส้นทางซัก 40-60 กิโลฯ เน้นทางราบ ไม่ทราบว่าท่านใดเคยหรือเป็นคนแถวนั้นช่วยแนะนำเส้นทางด้วยครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
ed_edy
สมาชิก
สมาชิก
team: no team
Bike: bianchi,trek
ตำแหน่ง: CHONBURI

โพสต์ โดย ed_edy »

ปั่นไปอำเภอท่าวังผาครับไปขาเดียวน่าจะประมาณ40โลผ่านสนามบินปั่นไปปตามถนนหมายเลข1080ถนนมีเนินเล็กเนินน้อยตามภูมิประเทศบรรยากาศดีครับ หรือปั่นจากตัวจังหวัดย้อนกลับไปอำเภอสาไป+กลับประมาณ50โล เส้นทางเรียบครับ ขอให้สนุกกับการปั่นในทริปนี้ครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”