Track แถวกันทรลักษ์ มีแถวไหนบ้างครับ

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Bubike
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ศิลปินเดี่ยว
Bike: Orbea, Merida

Track แถวกันทรลักษ์ มีแถวไหนบ้างครับ

โพสต์ โดย Bubike »

สวัสดีครับ พี่น้องจักรยานทุกๆ ท่าน

พอดีผมพึ่งได้มาอยู่บ้านเลยนำจักรยานมาปั่นด้วย สนใจอยากจะลองเส้นทาง Track ดูสักหน่อย
พอจะมีท่านใดแนะนำได้บ้างครับ
หรือมีกลุ่มท่านใดปั่นแถวไหนอยู่บ้างครับ

มีโอกาสจะได้แวะไปร่วมด้วย

ขอบคุณครับ
Mountain Bike マウンテンバイク。
ที่กว้างใช้ len แคบ ที่แคบใช้ len กว้าง จำเค้ามาต่อ

วันนี้คุณยิ้มแล้วหรือยัง...ยิ้มวันละนิดจิตแจ่มใส
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”