รบกวนขอลายแทงเส้นทางดูดอกทานตะวัน - เขื่อป่าสักฯ ด้วยครับ

ต้องการจะไปปั่นที่ไหน ถามหาข้อมูลจากเจ้าถิ่นที่นี่ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
PK.Ranger
ขาประจำ
ขาประจำ
team: หมาป่าเดียวดาย
Bike: Lapierre audacio 300
ตำแหน่ง: ลำลูกกาคลอง 3

รบกวนขอลายแทงเส้นทางดูดอกทานตะวัน - เขื่อป่าสักฯ ด้วยครับ

โพสต์ โดย PK.Ranger »

อยากไปแต่ไม่มีลายแทง ท่านใดมีรบกวนด้วยครับ หรือถ้ามีข้อแนะนำด้วยจะขอบคุณเป็นอย่างยิ่งครับ
อดีตกับปัจจุบัน ห่างกันแค่หนึ่งวินาที
และปัจจุบัน ก็เป็นเหตุแห่งอนาคต
Bigmou88
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-668-8986
team: Midnight Riders
Bike: ARAYA Muddy FoX, Single speed จดประกอบ

Re: รบกวนขอลายแทงเส้นทางดูดอกทานตะวัน - เขื่อป่าสักฯ ด้วยครับ

โพสต์ โดย Bigmou88 »

ตรงเขื่อนป่าสักผมไม่มีแผนที่ครับ แต่ตอนนี้ตรงปทุมธานีก็มี และเท่าที่ทราบ สุพรรณบุรีก็มีเหมือนกันครับ รายละเอียดลองตามเข้าไปอ่านในบล็อคครับ
ทางเปลี่ยวใช้กำลัง.................................ใจ
WJ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-6603-6604
team: ท้อเชื่อม-บ๊วยหวาน ปั่นไปทั่ว-มั่วไปเรื่อย

Re: รบกวนขอลายแทงเส้นทางดูดอกทานตะวัน - เขื่อป่าสักฯ ด้วยครับ

โพสต์ โดย WJ »

ที่ปทุมฯแปลงเล็กมากครับ ดอกเล็กและเหี่ยวแล้วด้วย คงใกล้จะหมดล่ะ วันนี้ไปก็เจอนักจักรยานไปกันเยอะนะครับ ถ้าคิดว่าไม่ไกลจากกรุงเทพฯมากไปดูพอขำๆก็พอไหว :mrgreen:

รูปภาพ

รูปภาพ
T-Oum
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086-727-9196
team: -
Bike: Trek Skye SL

โพสต์ โดย T-Oum »

สนใจร่วมทริปด้วยกันไหมคะ
เป็นทุ่งทานตะวันบริเวณอ่างเก็บน้ำซับเหล็ก จ.ลพบุรี
ส. 29 พ.ย. 57 นี้ค่ะ รายละเอียดตามลิงค์ http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... &t=1112939
KHONTASSABAN
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพสุโขทัย
Bike: TREK8500 KHS GIANT
ติดต่อ:

โพสต์ โดย KHONTASSABAN »

เมื่อวาน6ธ.ค.57 ไปปั่นจักรยานที่ตากฟ้าผ่านอำเภอโคกสำโรงจังหวัดลพบุรีมีทุ่งทานตะวันอยู่ข้างทางเยอะมาก
อำเภอโคกสำโรง
รูปภาพ
รูปภาพ
อำภอตากฟ้า
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
PK.Ranger
ขาประจำ
ขาประจำ
team: หมาป่าเดียวดาย
Bike: Lapierre audacio 300
ตำแหน่ง: ลำลูกกาคลอง 3

โพสต์ โดย PK.Ranger »

ขอบคุณทุกๆ ท่านมากครับ
อดีตกับปัจจุบัน ห่างกันแค่หนึ่งวินาที
และปัจจุบัน ก็เป็นเหตุแห่งอนาคต
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยสอบถามเรื่องเส้นทางปั่น สถานที่ต่างๆทั่วไทย”