มือใหม่.. หัดใหม่..

สอบถามเทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร เชิญห้องนี้เลย
thekainarong001
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0853527481

Re: มือใหม่.. หัดใหม่..

โพสต์ โดย thekainarong001 »

ติดตามตัวเกรงเลยครัช =w=
Kenjiro
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -
team: เสือ สันโดษ่
Bike: Fm 011

โพสต์ โดย Kenjiro »

ความรู้ทั้งนั้น รออ่านต่อครับ เขียนได้สนุกมากครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
pain
ขาประจำ
ขาประจำ
team: none..ไม่มีใครคบ
Bike: ol_tre xr_2

โพสต์ โดย pain »

สวัสดีครับทุกคน

หลังจากปั่นๆๆๆๆๆๆ :mrgreen:

ร่างกายดีขึ้นเป็นลำดับครับ

น้ำหนักหาย เอวลด :mrgreen:

โอ้... พระเจ้าจอร์ด มันสุดยอดจริงๆครับ
จาก 62 เหลือ57 :mrgreen: :mrgreen:
ไฟล์แนบ
Pain iS Mine..
pain
ขาประจำ
ขาประจำ

ร่างกายที่ดีขึ้นทำให้รู้สึกว่ามีความสุขมมากครับ

จากนั้นก็ปั่นๆๆๆๆ :mrgreen:

ความท้าทายใหม่ๆก็รออยู่ข้างหน้าตลอดเวลาครับ

จนกระทั่งเพื่อนๆที่ปั่นด้วยกัน ก็ชวนไปศาลา 12 สิงหาครับ

ซึ่งถือว่าโหดมากพอสมควรในความรู้สึกของ pain ครับ

ก่อนปั่น.... ปประมาณหนึ่งอาทิตย์

ยกหู..โหล โหล ไปหาพ่อตาครับ :lol:
pain
ขาประจำ
ขาประจำ

Pain..พ่อครับเพื่อนๆเค้าชวนปั่นไปศาลา 12 สิงหาครับ

พ่อ.... อืมม โหดพอสมควรนะ แต่ก็น่าสนุกนะ

พ่อ.... แล้ว route เปนแบบไหนล่ะลูก :?:

pain... จะปั่นไปพืชสวนโลก ดอยกอม กฤษดาดอย เดอดอย ศาลา 12 สิงหา ... ครับพ่อ :mrgreen:

ส่วนขากลับก็ทวนกลับมาครับพ่อ. ไปกลับจากบ้านเราก็คงประมาณ 50 km ครับ :cry:

พ่อ..... เอาอย่างงี้ดีมั่ยลูก อีก 2 วันเราไปปั่นด้วยกันก่อน ลูกว่างั่ย

pain...เคร ครับ พ่อ

pain... รำพึงในใจ(... จะรอดป่าวว่ะ ดอยล้วนๆ ขึ้นๆลงๆ ทั้งไปและกลับ ... :mrgreen: )
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร”