พี่น้องครับ ช่วยสอนการใช้ gamin 510 ให้คนอ่อนประสบการณ์หน่อยครับ

สอบถามเทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร เชิญห้องนี้เลย
ตอบกลับ
rotta
สมาชิก
สมาชิก
Bike: หมอบ

พี่น้องครับ ช่วยสอนการใช้ gamin 510 ให้คนอ่อนประสบการณ์หน่อยครับ

โพสต์ โดย rotta »

ใครมีเทคนิคอะไรดีๆช่วยงัดมาสอนกันได้เลยครับ
ทำบุญกับคนด้อยโอกาสการศึกษา (gamin) ด้วยครับ
rotta
รูปประจำตัวสมาชิก
Neng_ftc
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Dahon Giant Rit Bianchi Cinelli

Re: พี่น้องครับ ช่วยสอนการใช้ gamin 510 ให้คนอ่อนประสบการณ์หน่อยครับ

โพสต์ โดย Neng_ftc »

http://garminbicycle.blogspot.com/2013/ ... ge510.html
เบื้องต้นก่อน
NT124
ขาประจำ
ขาประจำ
team: N/A
Bike: MTB.
ตำแหน่ง: Bangkok Thailand

Re: พี่น้องครับ ช่วยสอนการใช้ gamin 510 ให้คนอ่อนประสบการณ์หน่อยครับ

โพสต์ โดย NT124 »

:D :D
"การอวดกล้าเป็นสมบัติของคนขลาด การอวดฉลาดเป็นสมบัติของคนโง่"
Dynamic66
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ECT , KiumHuayKK
Bike: BMC SLR02
ตำแหน่ง: Khon Kaen. Thailand.

โพสต์ โดย Dynamic66 »

การใช้งานส่วนมากใช้งานเบสิกแหละครับ คือ ดูตอนปั่น เซพ กลับมาอัปเข้าคอม

แต่สิ่งที่สำคัญกว่าการใช้งานตัวเครื่อง คือ การนำมาใช้ในการวางแผนฝึกซ้อมครับ
เช่น เราจะฝึกอะไร เช่น endurance interval ฯลฯ ก็ใช้ garmin เพื่อดูค่าต่างๆในการฝึก
แล้วนำผลที่ได้มาเก็บเป็นสถิติ นำมาวิเคราะห์ เพื่อพัฒนาต่อไปนั้นต่างหากที่สำคัญ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร”