Dahon metro คอด้านบนหลวมมีวิธีแก้ยังไงบ้างครับ ผู้รู้ตอบหน่อย

สอบถามเทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร เชิญห้องนี้เลย
ตอบกลับ
Stampbike
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ปั่นๆ อยุธยา40 สว.
Bike: panasonic
ติดต่อ:

Dahon metro คอด้านบนหลวมมีวิธีแก้ยังไงบ้างครับ ผู้รู้ตอบหน่อย

โพสต์ โดย Stampbike »

คือมันโยกได้ครับ บริเวณข้อพับ เนื่องจากข้อพับเชื่อมตายตัวปรับไม่ได้มีวิธีแก้อย่างไรบ้างครับ ผู้รู้ช่วยชี้ทางที
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร”