ซ้อมปั่นแบบ endurance นี่มันดีจริงๆ แฮะ

สอบถามเทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร เชิญห้องนี้เลย
Nuttapong Songsuwankit
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

Re: ซ้อมปั่นแบบ endurance นี่มันดีจริงๆ แฮะ

โพสต์ โดย Nuttapong Songsuwankit »

ตอนนี้ผมลองฝึกปั่นโซน 2-3 แต่จะเริ่มปวดเส้นเอ็นหลังหัวเข่า ช่วงรอบ 2 ปลาย ที่สกายเลน หรือมันเป็นเพราะเบาะต่ำไปหรือเปล่าครับ มีความรู้สึกว่า ขาซ้ายของผม มันหย่อนกว่า ข้างขวา โอเครอยู่ ไม่รู้ว่าเพื่อน ๆ พี่ ๆ มีอาการเดียวกันผมไหม
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร”