เรื่องราว ความรู้สึกเล็กๆ ที่มีใจให้จักรยานพับDahon つづく。!!! <<คลิป VDO กิจวัตรประจำวัน ของผู้ใช้ dahon p8 >>

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
opmoji
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: Dahon Archer P8(แต่งใส่หัวใจเสือ) つづく。!!!

โพสต์ โดย opmoji »

รูปภาพ
opmoji
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: Dahon Archer P8(แต่งใส่หัวใจเสือ) つづく。!!!

รูปภาพ

รักมาก เหมือนเพิ่มขา มาเลย
noom_37
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0834327272
team: ยังไม่มี
Bike: Thorn Sherpa
ติดต่อ:

โพสต์ โดย noom_37 »

รถงามทั้งน้านเลยครับ
ไฟล์แนบ
เดิมๆยังไม่ได้แต่งอะไรครับ
เดิมๆยังไม่ได้แต่งอะไรครับ
IMG_5310.jpg (102.6 KiB) เข้าดูแล้ว 1955 ครั้ง
opmoji
ขาประจำ
ขาประจำ

รูปภาพ

ปั่นให้สนุกไปกับ DAHON สวนรถไฟ จร้าาา :lol: :lol: ในวันหยุดไปปั่น ชิวๆๆกัน
jacksparrow
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Anthem,Bianchi jab,dahon p8

โพสต์ โดย jacksparrow »

สวยมากครับ กำลังหาช่างมาอับ P8 ไม่ทราบว่าจะติดต่อช่างได้ที่ไหนครับ ขอเบอร์หลังไมค์ด้วยครับ
:roll: :!: ไปหาข้อมูลมา ใช่ login bird8850 ไหมครับ ถ้าใช่ก็หาเบอร์ติดต่อได้แล้วครับ ขอบคุณ :P
slowlife biking
...ปั่นด้วยกาย ไปด้วยใจ...
nevy111
สมาชิก
สมาชิก

โพสต์ โดย nevy111 »

ท่านเบริดสุดยอดครับ
MrGiant
สมาชิก
สมาชิก
Bike: KUMA5100

โพสต์ โดย MrGiant »

Scrub ถ้าจะร้องให้เพราะก็เพราะได้แฮะ :?
สุธิดา1
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-0855-8...
team: ยังไม่มีทีมกับชมรม
Bike: klein-แดง , fuji-ขาว , dahon p8 , cannondale scalpe
ตำแหน่ง: NOVO VILLE

โพสต์ โดย สุธิดา1 »

p8 :D :D
opmoji
ขาประจำ
ขาประจำ

jacksparrow เขียน:สวยมากครับ กำลังหาช่างมาอับ P8 ไม่ทราบว่าจะติดต่อช่างได้ที่ไหนครับ ขอเบอร์หลังไมค์ด้วยครับ
:roll: :!: ไปหาข้อมูลมา ใช่ login bird8850 ไหมครับ ถ้าใช่ก็หาเบอร์ติดต่อได้แล้วครับ ขอบคุณ :P
ใช่แล้วครับ โทดทีมาตอบช้าหน่อย ครับ ตอนนร้านร้านพี่เค้า ของเยอะมาก นั่งชมเปงชั่วโมงยังไม่เบื่อ น้ำลายไหล 55++
opmoji
ขาประจำ
ขาประจำ

ทริปล่าสุด ปั่นไปบางปู

รูปภาพรูปภาพรูปภาพ
opmoji
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: Dahon Archer P8(แต่งใส่หัวใจเสือ) ชวนปั่นไปลอยกระทงวัดพระราม9 つづく。!!!

บักกึ่งเปิดทริปแรก!
ทริปปั่นลอยกะทงวัดพระราม9 เพื่อนๆๆใครไปไปทริปปั่นด้วยกัน จะพาไปกิน ราดหน้าแชมหน้าจั่นหุ่น ตบท้ายด้วย บัวลอยกะทิสดของโปรด ร้อนๆๆ แล้วก็กลับ นัด 20.20 หน้า อสมท จร้าา จัดโดย กึ่มคุง
**ปั่นไปลอยกะทงที่วัดพระรามเก้า แล้วปั่นต่อไปกินข้าว หน้าโรงเรียนจันหุ่น จะมีราดหน้าแชมป์ และมี บัวลอยกะทิสด สุดอร่อยที่สุดในเขตห้วยขวาง ระยะทางประมานไปกลับ 14 กม.**
***เตรียม หมวกกันน็อก ถุงมือ ไฟหน้าหลัง ยางใน สูบ น้ำ ด้วยนะครับ***
รูปภาพ
sittichaij
ขาประจำ
ขาประจำ
team: N/A
Bike: 20"/650C

Re: Dahon Archer P8(แต่งใส่หัวใจเสือ) ชวนปั่นลอยกะทงวัดพระราม9 つづく。!!!

โพสต์ โดย sittichaij »

ขออนุญาตสอบถามนะครับ: ทำงานอยู่ อสมท เหรอครับ? เผื่อว่าวันหลังจะติดรถมาปั่นยามเย็นด้วยครับ :D :D :D
ค่อย ๆ ปั่นไป...ถ้าหมาไล่ค่อยเร่ง!!! :lol: :lol: :lol:
opmoji
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: Dahon Archer P8(แต่งใส่หัวใจเสือ) ชวนปั่นลอยกะทงวัดพระราม9 つづく。!!!

sittichaij เขียน:ขออนุญาตสอบถามนะครับ: ทำงานอยู่ อสมท เหรอครับ? เผื่อว่าวันหลังจะติดรถมาปั่นยามเย็นด้วยครับ :D :D :D
ใช่แแล้ววครับ :P
sittichaij
ขาประจำ
ขาประจำ
team: N/A
Bike: 20"/650C

โพสต์ โดย sittichaij »

opmoji เขียน:
sittichaij เขียน:ขออนุญาตสอบถามนะครับ: ทำงานอยู่ อสมท เหรอครับ? เผื่อว่าวันหลังจะติดรถมาปั่นยามเย็นด้วยครับ :D :D :D
ใช่แแล้ววครับ :P
OK เลยครับ...วันไหนว่าง ๆ นัดปั่นกัน, ฮิ ฮิ... :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
ค่อย ๆ ปั่นไป...ถ้าหมาไล่ค่อยเร่ง!!! :lol: :lol: :lol:
opmoji
ขาประจำ
ขาประจำ

รูปภาพ

บทสรุป สนุกกสุ้ดดยอดเลยย ปั่นคนเด๋ว แวะผับดูสาวๆๆตู้ ทำบุญ ไหว้พระ อิ่มท้อง ครบละชีวิตนี้
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”