+-+-+ หา...คอรถพับ แบบไม่พับ +-+-+

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
ส.เสือดาวคะนอง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ♠♣♦♥
Bike: ตราจระเข้

+-+-+ หา...คอรถพับ แบบไม่พับ +-+-+

โพสต์ โดย ส.เสือดาวคะนอง »

เดิมใช้รถพับ แบบคอพับได้ (ตามภาพรถสีฟ้า)
ตอนนี้เจอปัญหาคอเริ่มคลอน โยกเยก ไม่แน่น
ปั่นแล้วรู้สึกไม่ปลอดภัย ปัจจุบันใช้งานจริง
ไม่เคยพับคอรถเลย ดังนั้น...
จึงต้องการคอรถ แบบต่อตรงจากตะเกียบ
ไม่เอาแบบมีจุดพับ (ตามภาพรถสีดำ)

ใครพอเห็นว่ามีขายที่ไหนบ้าง ช่วยแนะนำด้วย
หรือเอาของเก่าก็ได้ครับ //ขอบคุณครับ 😁
ไฟล์แนบ
███████████████ # อายครูบ่รู่วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
███████████████ # หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”