ผมใช้จาวา decaf tt ครับอยากอัพล้อขอคำแนะนำหน่อยครับ '

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
peehung
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: storck g1

ผมใช้จาวา decaf tt ครับอยากอัพล้อขอคำแนะนำหน่อยครับ '

โพสต์ โดย peehung »

ผมใช้จาวา decaf tt ครับอยากอัพล้อขอคำแนะนำหน่อยครับ
ว่าจะเปลี่ยนดุม+เปลี่ยนเกียร์หรือซื้อชุดล้อ+เปลี่ยนเกียร์หรือซื้อลูกปืนมาเปลียน(เรียงเม็ด)
แนะนำชุดล้อด้วยก็ดีนะครับ
น้องหนึ่ง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0891441866
ตำแหน่ง: http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=528
ติดต่อ:

Re: ผมใช้จาวา decaf tt ครับอยากอัพล้อขอคำแนะนำหน่อยครับ '

โพสต์ โดย น้องหนึ่ง »

งบหลักร้อย ส่งช่างเปลี่ยนจารบีดุมล้อ ตั้งจี๋ใหม่ ตั้งซี่ลวดให้ตีงเท่ากัน ดัดล้อให้กลมเป๊ะ
งบครึ่งหมื่นขึ้นไป เปลี่ยนล้อ
เรื่องเปลี่ยนดุมตัดไปครับ

ได้เปลี่ยนยางใน ยางนอกเบาๆ หรือยังครับ
ร้านจักรยานฝีมือดี มาดึกๆได้

www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=528
www.facebook.com/HomeMadeBicycle
peehung
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: storck g1

Re: ผมใช้จาวา decaf tt ครับอยากอัพล้อขอคำแนะนำหน่อยครับ '

โพสต์ โดย peehung »

น้องหนึ่ง เขียน:งบหลักร้อย ส่งช่างเปลี่ยนจารบีดุมล้อ ตั้งจี๋ใหม่ ตั้งซี่ลวดให้ตีงเท่ากัน ดัดล้อให้กลมเป๊ะ
งบครึ่งหมื่นขึ้นไป เปลี่ยนล้อ
เรื่องเปลี่ยนดุมตัดไปครับ

ได้เปลี่ยนยางใน ยางนอกเบาๆ หรือยังครับ
แนะนำล้อหน่อยครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”