ถามความรู้ รถพับยี่ห้อ tyrell ค่ะ ถ้าซื้อจากที่ญี่ปุ่นจะถูกกว่าไหมค่ะ '

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
JT148
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

ถามความรู้ รถพับยี่ห้อ tyrell ค่ะ ถ้าซื้อจากที่ญี่ปุ่นจะถูกกว่าไหมค่ะ '

โพสต์ โดย JT148 »

รบกวนผู้รู้ช่วยตอบให้หน่อยนะค่ะ
คืออยากได้รถพับยี่ห้อ tyrell ค่ะ
ถ้าซื้อจากที่ญี่ปุ่นจะถูกกว่าไหมค่ะ
รูปประจำตัวสมาชิก
EOP
ขาประจำ
ขาประจำ
team: GURU Touring Association
Bike: BROMPTON - Made in England
ตำแหน่ง: ลาดพร้าว วังหิน

Re: ถามความรู้ รถพับยี่ห้อ tyrell ค่ะ ถ้าซื้อจากที่ญี่ปุ่นจะถูกกว่าไหมค่ะ '

โพสต์ โดย EOP »

ดูจากราคาหน้าเวบญี่ปุ่นถูกกว่าแต่ต่างกันไม่มากครับ แถมหิ้วเข้ามาเสี่ยงต่อการโดนศุลกากร คราวนี้ล่ะแพงกว่าแน่ๆครับ
ปั่นจริงใช้งานจริง..อะไหล่เดิมๆไม่เน้นของแต่ง
preedexz
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Strida LT, Brompton M6L-X, Tyrell FSX, Alex Moulton SST, Giant TCR SL, Scott Foil Platinum, Basso Diamante, Tarmac SL6, Factor O2

Re: ถามความรู้ รถพับยี่ห้อ tyrell ค่ะ ถ้าซื้อจากที่ญี่ปุ่นจะถูกกว่าไหมค่ะ '

โพสต์ โดย preedexz »

ซื้อในไทยถูกที่สุดแล้วครับ
barts
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Tyrell FSX,Cervelo R3,Brompton S6L

โพสต์ โดย barts »

ซื้อในไทยถูกกว่าครับ บริการหลังการขายดีมาก
*** ปั่นด้วยกันกับเพื่อนๆ กลุ่ม Freedom Bike ครับ ***
SuperDaddy55
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0854891775
Bike: Tyrell FX, Brompton M6R, Storck Visioner C, Birdy Classic
ตำแหน่ง: ซ.นวลจันทร์ รามอินทรา

โพสต์ โดย SuperDaddy55 »

ราคาต่างกันไม่เยอะถึงขนาดคุ้มที่หิ้วมาเองครับ
อีกอย่างบริการจากตัวแทนในไทยดีมากจริงๆครับ :D
panjap
ขาประจำ
ขาประจำ
team: No

โพสต์ โดย panjap »

ตัวแทน บริการสุดยอดแบบที่ไม่ต้องไปหาซื้อจากที่ไหนเลย
Tangchai007
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: รถมือสอง

โพสต์ โดย Tangchai007 »

ยี่ห้อนี้ขี่สนุก
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”