มีใครใช้รถพับ tiger บ้างไหมครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
one2wheel
ขาประจำ
ขาประจำ
team: changply bike-Chiang mai
Bike: เปลี่ยนไปเรื่อยครับ
ตำแหน่ง: hangdong chiangmai

มีใครใช้รถพับ tiger บ้างไหมครับ

โพสต์ โดย one2wheel »

ตามหัวข้อกระทู้ครับ มีใครใช้บ้างลองเอามาโชว์กัน เผื่อได้แนวแต่งมั่ง
ชีวิตต้องปั่น : ทำงาน เก็บเงิน ซื้อจักรยาน เที่ยวรอบโลก
one2wheel
ขาประจำ
ขาประจำ
team: changply bike-Chiang mai
Bike: เปลี่ยนไปเรื่อยครับ
ตำแหน่ง: hangdong chiangmai

Re: มีใครใช้รถพับ tiger บ้างไหมครับ

โพสต์ โดย one2wheel »

เอาไว้ขี่มาทำงาน
ไฟล์แนบ
ชีวิตต้องปั่น : ทำงาน เก็บเงิน ซื้อจักรยาน เที่ยวรอบโลก
moraruang
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0817006558
team: ชมรมเครื่องบินเล็กปิยะพร, ชมรมเสือนวมินทร์
Bike: LA buddy20i, LA Spirit, LA Urbano
ตำแหน่ง: เพชรเกษม80 บางแค หมู่บ้านศุภวรรณ3
ติดต่อ:

Re: มีใครใช้รถพับ tiger บ้างไหมครับ

โพสต์ โดย moraruang »

ผมสนใจ ตัว london น่ารักดี แต่ไม่รู้ว่าทนไหม แบบเอาไว้ปั่นไปทำงานหรือปั่นชิลล์ๆ บ้างน่ะครับ
บินไปกับ walkera ปั่นไปกับ LA
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”