Gios Ampio น่าเล่นไหมครับ

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
abojama
สมาชิก
สมาชิก
team: ไร้สังกัด
Bike: Giant Expressway-1 '13 | Masi Speciale Strada '14

Gios Ampio น่าเล่นไหมครับ

โพสต์ โดย abojama »

รูปภาพ

หมอบแฮนด์ตรง เฟรมโครโมลี่ ชุดขับ sora ผสม ค่าตัว 20k น่าเล่นไหมครับ

หรือว่าน้าๆ พี่ๆ ท่านไหนใช้อยู่ รบกวนแนะนำหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ
ภีษมะ
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: Gios Ampio น่าเล่นไหมครับ

โพสต์ โดย ภีษมะ »

ผมมีความรู้สึกว่า 20K น่าจะเป็นชุดขับที่ดีกว่านี้ หรือเปล่า หากเป็นผม ซื้อเฟรมและใช้ชุดขับรถ่นสูงขึ้นดีกว่าครับ กีดฟัน ออมสจางค์ซื้อทีเดียวไปเลย

สมัยนี้ใช้ยี่ห้อดังกับชุดขับระดับล่างมา up ราคาขายน่าดู
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จักรยานอื่นๆ (รวม Trials,BMX,Dirt และอื่นๆ)”