สอบถามจักรยานครับ ว่าเป็นประเภทไหน

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
kimberryben
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Look KG131 Racing

สอบถามจักรยานครับ ว่าเป็นประเภทไหน

โพสต์ โดย kimberryben »

สวัสดีครับ
คือผมได้จักรยานรุ่น RiteWay http://www.riteway-jp.com/bicycle/ritew ... 22687.html
เลยอยากสอบถามว่า เป็นกลุ่มจักรยานประเภทไหนครับ จะได้ใช้งาน thaimtb ถูกต้อง
ขอบคุณครับ
nond9972
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0942653514
team: Turtle Cycling Club Thailand / SoitanBKK
Bike: Kaze Race Ronin-ER
ตำแหน่ง: facebook : nond9972
ติดต่อ:

Re: สอบถามจักรยานครับ ว่าเป็นประเภทไหน

โพสต์ โดย nond9972 »

ไฮบริด มั้งครับ
>>เรื่องปั่นเรามักท้อ เรื่องแต่ง(รถ)หล่อเราไม่เคยพอ<<
พลาย
ขาประจำ
ขาประจำ
team: สุดแต่ขาจะพาไป
Bike: la,bf,af,amf6

Re: สอบถามจักรยานครับ ว่าเป็นประเภทไหน

โพสต์ โดย พลาย »

:D :D :D น่สจะเป็นcity bike มั้งครับ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
keanetona
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Pinarello Dogma F8 , Trek Madone 9

โพสต์ โดย keanetona »

ไฮบริดค่อนมาทางเสือภูเขาครับ เพราะจานหน้ามี3จาน
อย่าถามผมว่ารถผมคันละเท่าไหร่
อย่าถามผมว่าปั่นรถแพงแล้วได้อะไร

แต่เอาเป็นว่า ผมปั่นเพื่อสุขภาพ เป็นหมูที่แข็งแรงดีกว่าเป็นหมูขี้โรคนะ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จักรยานอื่นๆ (รวม Trials,BMX,Dirt และอื่นๆ)”