ขอความรู้ด้วยครับ ^^ ขาจาน sram x9 shimano xt ใส่รถเดิ้ทไหวไหมครับ'

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Viewsabelt
ขาประจำ
ขาประจำ

ขอความรู้ด้วยครับ ^^ ขาจาน sram x9 shimano xt ใส่รถเดิ้ทไหวไหมครับ'

โพสต์ โดย Viewsabelt »

ขาจาน sram x9 shimano xt ใส่รถเดิ้ทไหวไหมครับ
KAIMTB
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0865312256
team: REDKING
Bike: หาย
ติดต่อ:

Re: ขอความรู้ด้วยครับ ^^ ขาจาน sram x9 shimano xt ใส่รถเดิ้ทไหวไหมครับ'

โพสต์ โดย KAIMTB »

น่าจะไหวครับเห็นโปรต่างประเทศใส่ แต่ลูกปืนกะโหลกจะพังไว แต่ จะได้เบาครับ :D ถ้าเล่นหนักๆโดดโหด บันนี่ฮอปวันล่ะ100แนะนำขาแบบเดริท เพราะแข็งแรงกะโหลกลูกปืนสี่ตลับ ;)
ทุกวันนี้ก็ยังงงๆ ว่า จะ DIRT TRIAL STREET 24 26 ดี
รูปประจำตัวสมาชิก
Viewsabelt
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ขอความรู้ด้วยครับ ^^ ขาจาน sram x9 shimano xt ใส่รถเดิ้ทไหวไหมครับ'

โพสต์ โดย Viewsabelt »

KAIMTB เขียน:น่าจะไหวครับเห็นโปรต่างประเทศใส่ แต่ลูกปืนกะโหลกจะพังไว แต่ จะได้เบาครับ :D ถ้าเล่นหนักๆโดดโหด บันนี่ฮอปวันล่ะ100แนะนำขาแบบเดริท เพราะแข็งแรงกะโหลกลูกปืนสี่ตลับ ;)
555 ได้เลยครับ ขอบคุณคร้าบบบบ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จักรยานอื่นๆ (รวม Trials,BMX,Dirt และอื่นๆ)”