ดุมล้อ 48 รูยังมีขายไหมครับ

ตอบกลับ
sgrwo
สมาชิก
สมาชิก
Bike: BMX

ดุมล้อ 48 รูยังมีขายไหมครับ

โพสต์ โดย sgrwo »

ท่านใดพอทราบสถานที่จำหน่ายดุมสำหรับล้อ BMX ขนาด 20" ที่เป็น 48 รูบ้างครับ
ขอสถานที่จำหน่ายกับรุ่นยี่ห้อดุมด้วยครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Niran Msng
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0816218240
Bike: HARO ThreadComp + NSbikes HOLY1 + Voodoo Hoodoo + Colnago ZX ZERO ALU + CERVÉLO R3
ตำแหน่ง: Prasertmanukitch Rd., Ladprao, Bkk.

Re: ดุมล้อ 48 รูยังมีขายไหมครับ

โพสต์ โดย Niran Msng »

ลองดูแถวโรงพยาบาลกลาง วรจักรครับ
เขาว่าเป็นวางขายแบกะดิน เป็นสินค้ามือสองครับ คนขายชื่อหลุยส์ครับ
Duan[ด่วน]
Mid School BMX
AUDAX 1000 SVB.Surin.Bang Sapan.KhunTan.Phitsanulok
LRM 1200 TANAOSRI.1500 BKK-PRH-BKK.1600 LANNA

SKYWAYRACING>>HAROMASTER|GROUP 1b|THREAD COMP>>NSbikesCLASH JUNIOR|Holy One>>VooDooHooDoo>>COLNAGOCX ZERO ALU>>CINELLI BOOTLEG HOBO>>CERVÉLO R3
pilotlek
สมาชิก
สมาชิก

Re: ดุมล้อ 48 รูยังมีขายไหมครับ

โพสต์ โดย pilotlek »

ตอนนี้ผมย้อน กลับ มาปั่นจักรยาน ใหม่ ก็เป็นแบบเจ้าของกระทู้นั่นแหละครับคิดว่า ปัจจุบัน เขาลิกทำ เลิกขาย เลิกมีคนใช้งานแล้ว
และ มาเห็น ในเวบ โอเอส บีเอ็มเอ็กซ์ ทำไม เบาะ , ปลอกมือ ทำไมราคาแพงแบบนั้น คิดว่าโรงงานเขาเลิกทำ ทำให้ของมีราคาสูง เบาะ ราคา สามพันบาท อัพ อะไรแบบนั้น
แต่ มารู้ทีหลัง มันเป็นอะไรๆ ที่เขาหลงใหลกันน่ะครับ ปัจจุบัน มีร้านที่ขาย อุปกรณ์จักรยาน บีเอ็มเอ็กซ์ รุ่นใหม่ๆ กระจาย ทั่ว กทม.ครับ
ส่วนคุณหลุยส์ ลองติดต่อ ดูครับ...............http://www.thaibmx.com/forum/index.php?topic=13.0
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จักรยานอื่นๆ (รวม Trials,BMX,Dirt และอื่นๆ)”