ช่วยแนะนำหน่อยครับ1เทรนเนอร์ตัวไหนใช้กับมินิ 20" 2 ร้านล้างโซ่สเตอร์

ตอบกลับ
Pothot Otp
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

ช่วยแนะนำหน่อยครับ1เทรนเนอร์ตัวไหนใช้กับมินิ 20" 2 ร้านล้างโซ่สเตอร์

โพสต์ โดย Pothot Otp »

พอดีพึ่งได้ มินิ XTASY WOLVERINE เลยอยากจะหาเทรนเนอร์มาปั่นซัก อันอะครับ
ช่วยแนะนำ ร้านล้างโซ่สเตอร์หรือล้างจักรยาน แบบนั่งดูได้อะครับ แถวย่าน กรุงเทพนนทปทุม อะครับ
ขอขอบคุณไว้นะที่นี่ด้วยนะครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
DarkAnima
สมาชิก
สมาชิก
Tel: --
team: --
Bike: bridgestone, miyata, araya

Re: ช่วยแนะนำหน่อยครับ1เทรนเนอร์ตัวไหนใช้กับมินิ 20" 2 ร้านล้างโซ่สเตอร์

โพสต์ โดย DarkAnima »

minoura LR240 ครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จักรยานอื่นๆ (รวม Trials,BMX,Dirt และอื่นๆ)”