อยากสอบถามเรื่องชุดเกียร์ครับ

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Vodka
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -
team: Rabbitz Cycling Team
Bike: single speed + fixed gear

อยากสอบถามเรื่องชุดเกียร์ครับ

โพสต์ โดย Vodka »

ผมปั่นFat Bike ชุดเกียร์ มันเป็นAltus 8 sp ถ้าผมจะเอาตีนผี acera หรือ deore มาใส่ได้ไหมครับ มันจะใช้งานได้ไหมครับ พอดีว่าจะค่อยๆเปลี่ยนทีละชิ้นครับ

ยังเรียนอยู่เก็บเงินก้อนใหญ่ทันทีไม่ได้ครับทำใจยากที่ใช้เงินก้อนใหญ่ครับ^^

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบนะครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Vodka
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -
team: Rabbitz Cycling Team
Bike: single speed + fixed gear

Re: อยากสอบถามเรื่องชุดเกียร์ครับ

โพสต์ โดย Vodka »

แก้ไขนะครับAltus 24 spครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จักรยานอื่นๆ (รวม Trials,BMX,Dirt และอื่นๆ)”