อยู่มาวันหนึ่งจากใส่เสื้อยืดกางเกงขาสั้นเดินเล่น กลับเปลี่ยนมาใส่เชิตผูกไทด์เดินเล่นแทน มันจะเป็นเพราะอะไรครับ???

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ Downhill โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
Ryoma
สมาชิก
สมาชิก
team: ไม่มี
Bike: กำลังหา โคน่า สตินกี้

อยู่มาวันหนึ่งจากใส่เสื้อยืดกางเกงขาสั้นเดินเล่น กลับเปลี่ยนมาใส่เชิตผูกไทด์เดินเล่นแทน มันจะเป็นเพราะอะไรครับ???

โพสต์ โดย Ryoma »

อยู่มาวันหนึ่งจากใส่เสื้อยืดกางเกงขาสั้นเดินเล่นชิวๆ เซอร์ๆ กลับเปลี่ยนมาเนี๊ยบใส่เชิตผูกไทด์เดินเล่น...ความเปลี่ยนไปจนคนเห็นคงสงสัย

แล้วถ้าวันก่อนๆ เราแต่งตัวเท่ห์ตะลอนๆ ดิ่งลงจากเขา แล้วอยู่อยู่วันนี้กลับมาสุภาพเรียบร้อยขี่ทางเรียบ จนแม้แต่ตัวเรายังสงสัย...งั้นมาช่วยกันคิด ช่วยหาคำตอบหน่อยครับว่า...ทำไม???
Blue Haro
ขาประจำ
ขาประจำ
team: วงลงเขา

Re: อยู่มาวันหนึ่งจากใส่เสื้อยืดกางเกงขาสั้นเดินเล่น กลับเปลี่ยนมาใส่เชิตผูกไทด์เดินเล่นแทน มันจะเป็นเพราะอะไรครับ???

โพสต์ โดย Blue Haro »

ผมก็ขี่ทั้งดาวน์ฮิล และ หมอบนะครับ หรือผมแปลกหว่า
ธงรบ
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: อยู่มาวันหนึ่งจากใส่เสื้อยืดกางเกงขาสั้นเดินเล่น กลับเปลี่ยนมาใส่เชิตผูกไทด์เดินเล่นแทน มันจะเป็นเพราะอะไรครับ???

โพสต์ โดย ธงรบ »

ผมขี่ดาวน์ฮิว ขับรถoffroad ขับjazzแต่งซิ่ง ขี่จักรยานพับ ผมว่าอยู่ที่อารมย์ ณ เวลานั้นมากกว่าครับ.....
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Downhill-Freeride”