รบกวนขอข้อมูลของ kona dawg k ด้วยครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ Downhill โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
blacklids
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08006916ยี่สิบแปด
team: Perfect Park Suwannabhumi & Weekend Bike Club
Bike: อ้ายแดง=หมอบSpe รถแรงแซงหน้าเส้น อีเขียว=โครโมScott กาเมล่าบ้าพลัง
ตำแหน่ง: มัสยิดอั๊ตตั๊กวา มีนบุรี
ติดต่อ:

รบกวนขอข้อมูลของ kona dawg k ด้วยครับ

โพสต์ โดย blacklids »

พอดีเห็นมีขายมือสองอยู่ ราคาพอรับได้ อยากรบกวนพี่ๆในห้องนี้ช่วยชี้แนะด้วยครับ :D
Ryoma
สมาชิก
สมาชิก
team: ไม่มี
Bike: กำลังหา โคน่า สตินกี้

Re: รบกวนขอข้อมูลของ kona dawg k ด้วยครับ

โพสต์ โดย Ryoma »

น่าถามที่กระดาน mtb ครับ

พี่ๆ ที่นี่ใช้รถลำใหญ่กว่านั้นครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Downhill-Freeride”