รัดหลักอานของ Giant TCR ใช้กับเบาะรางคาร์บอนได้เลยมั้ย

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
muffin_boy
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: ✖ จักรยาน™ ✖

รัดหลักอานของ Giant TCR ใช้กับเบาะรางคาร์บอนได้เลยมั้ย

โพสต์ โดย muffin_boy »

รูปภาพ

ตามหัวข้อเลยครับ จะซื้อเบาะรางคาร์บอนมาใช้ ต้องเปลี่ยนอะไรมั้ย
สุดท้ายก็แรงกู
รูปประจำตัวสมาชิก
Permkiat
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: กรุงเทพฯ
ติดต่อ:

Re: รัดหลักอานของ Giant TCR ใช้กับเบาะรางคาร์บอนได้เลยมั้ย

โพสต์ โดย Permkiat »

เช็คขนาดรางคาร์บอนด์ ด้วยครับ มันมีหลายขนาด
มุ่งมั่น ฝึกซ้อม อัพของ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”