รบกวนสอบถามครับ kask protone ใบนี้ของแท้มั้ยครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
pey501para
สมาชิก
สมาชิก

รบกวนสอบถามครับ kask protone ใบนี้ของแท้มั้ยครับ

โพสต์ โดย pey501para »

ได้มาตอน 10.10 อยากทราบว่าใบนี้ของแท้มั้ยครับ
บางรูปเบลอเพราะกล้องครับ...
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปประจำตัวสมาชิก
mazz
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0815325547
team: เสืออิสระ
Bike: trek ,merida

Re: รบกวนสอบถามครับ kask protone ใบนี้ของแท้มั้ยครับ

โพสต์ โดย mazz »

ได้มาราคาเท่าไรครับ ต้องลองชั่ง นน.ดูครับ งาน AAA เดียวนี้เนียนมาก แต่เห็นสติกเกอร์นำเข้าข้างกล่องแล้วน่าจะแท้ แต่มาติดตรงสายรัด คาง ของผมพิมพ์ made in italy ในรูป italy made แต่ตัวล๊อคน่าจะแท้ ส่วนตัวคิดว่าแท้ครับ
siampiccolo
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: รบกวนสอบถามครับ kask protone ใบนี้ของแท้มั้ยครับ

โพสต์ โดย siampiccolo »

Lot ใหม่ๆ ช่วงสองสามปีหลังนี่จะเป็น Italy Made หมดแล้วครับ เท่าที่ดูผมว่าแท้นะ แต่ชั่งน้ำหนักดูก็น่าจะบอกได้ แต่ผมว่าแท้
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”