ระบบดุมล้อหลังยูรัสและซอนด้าใส้ในเหมือนกันไหมครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
เสือกินปลาทู
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0887544460
team: ซับซ้อนทีม
Bike: pinarello

ระบบดุมล้อหลังยูรัสและซอนด้าใส้ในเหมือนกันไหมครับ

โพสต์ โดย เสือกินปลาทู »

คือใด้ล้อยูรัสมา แต่ถอดโม่ไม่ออกมันยึดติดกันแน่นมาก ฉีดโซเน๊กก็แล้ว ประแจล๊อคก็แล้วไม่ออก
ทีนี้ถ้าขืนมันมากๆเกรงว่าแกนจะแตก เลยคิดจะหาอะหลั่ยมาสำรองใว้ เพราะคิดว่าถ้าปล้ำไห้ออก คงต้องมีชื้นส่วนใดชิ้นส่วนหนึ่งเสียหายแน่ๆ เล็งๆอะหลั่ยล้อซอนด้าใว้ แต่ไม่แน่ใจว่าแกนและใส้ในจะเหมือนกับยุรัสหรือเปล่า
หรือท่านใดมีวิธี เทคนิค ในการถอดโม่ที่ยึดติดแข็ง ากๆรบกวนช่วยแนะนำทีครับ
ไฟล์แนบ
รูปประจำตัวสมาชิก
ตาโจ
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: ระบบดุมล้อหลังยูรัสและซอนด้าใส้ในเหมือนกันไหมครับ

โพสต์ โดย ตาโจ »

มันเป็นเกลียวซ้ายครับ

ลองดูจากกระทู้นี้ครับ

viewtopic.php?f=60&t=1498847
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”