จะบริจาคชุดปั่นจักรยานประมาณ 10 ชุด

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
yai-united
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

จะบริจาคชุดปั่นจักรยานประมาณ 10 ชุด

โพสต์ โดย yai-united »

จะบริจาคชุดปั่นจักรยานประมาณ 10 ชุด ของผมและแฟนเป็นชุดที่ใช้แล้วแต่สภาพยังดีอยู่ อยากให้เด็กๆที่ชอบปั่นจักรยานแต่ขาดแคลน
หรือกลุ่ม,ชมรม,ร.ร.ก็ได้ ไม่รู้ต้องติดต่อใครช่วยแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณมาก :D :D :D
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”