Rotor inpower ไม่ทำงานครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
chproject
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Dahon P8 , Giant TCR1
ติดต่อ:

Rotor inpower ไม่ทำงานครับ

โพสต์ โดย chproject »

ผมใช้มาก่อนหน้านี้ก็ปกติดีครับ อยู่ดีๆ วัตต์มันก็ไม่ขึ้น ทั้งที่ต่อกับ garmin ได้ปกติ คาริเบทได้ปกติ แต่พอตอนปั่น ค่าวัตต์เป็น 0 ครับ ท่านใดพอจะรู้วิธีแก้ปัญหาบ้างครับ
เบื้องต้น ผมลองเปลี่ยนถ่านแล้ว ถอดถ่านออกทิ้งไว้แล้ว ลองต่อกับนาฬิกากามินก็แล้ว ยังใช้งานไม่ได้ครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”