ช่วยเลือกหนึ่งคัน canyon ultimate cf sl vs Wilier cento 1sr

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
RamTH
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Canyon ultimate cf sl

ช่วยเลือกหนึ่งคัน canyon ultimate cf sl vs Wilier cento 1sr

โพสต์ โดย RamTH »

ช่วยเลือกให้หน่อยครับระหว่าง canyon ตัวรอง ultimate Cf sl กับ Wilier cento 1sr ปี 2018 ทั้งสองคัน ขี่ทางราบ ควรเลือกคันไหนดีครับ ไม่คิดเรื่องราคาขายต่อครับ เพราะราคาเมืองนอกสูสีคันแต่เมืองไทย canyon แพงกว่า เนื่องจาก Wilier มีโปรแรงมาก
รูปประจำตัวสมาชิก
pedayter
สมาชิก
สมาชิก
Tel: -

Re: ช่วยเลือกหนึ่งคัน canyon ultimate cf sl vs Wilier cento 1sr

โพสต์ โดย pedayter »

ผมเลือกcanyon แค่ มองแล้วรู้สึกสวยกว่าครับ
Scott foil 2015
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”