ช่วยแนะนำล้อดิสเบรคให้ทีครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
zeiyar
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Cervelo S3 disc

ช่วยแนะนำล้อดิสเบรคให้ทีครับ

โพสต์ โดย zeiyar »

ช่วยแนะนำล้อดิสเบรคให้ทีครับ งบประมาณ 40,000 บาท เน้นทางราบครับ แล้วควรใช้ขอบเท่าไหร่ดีครับ ขายังไม่แรงครับ
Sittipong Moonsuwan
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

Re: ช่วยแนะนำล้อดิสเบรคให้ทีครับ

โพสต์ โดย Sittipong Moonsuwan »

แนะนำ nich atem 3 ครับ คุ้มราคามากๆๆ
zeiyar
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Cervelo S3 disc

Re: ช่วยแนะนำล้อดิสเบรคให้ทีครับ

โพสต์ โดย zeiyar »

Sittipong Moonsuwan เขียน:แนะนำ nich atem 3 ครับ คุ้มราคามากๆๆ
ขอบคุณที่แนะนำครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”