รายการงานปั่น แบบที่ไม่ควรพลาด ซักครั้งในชีวิต

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
jiabhooligan
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Crazy Bike Phuket
ติดต่อ:

รายการงานปั่น แบบที่ไม่ควรพลาด ซักครั้งในชีวิต

โพสต์ โดย jiabhooligan »

สอบถามหน่อยครับ งานปั่นดี ๆ หรือแบบงานที่การจัดการดี คิดว่านักปั่นที่ปั่นมาซักระยะนึง น่าจะว่า ครั้งนึงต้องไปลองปั่นซัก ครั้งมีรายการไหน บ้างครับ พวกรายการที่จัดปีละครั้ง ในประเทศไทยนะครับ ไม่ใช่ว่าไปเพื่อชนะ คือไปเพื่อเอาบรรยากาศการปั่นนะครับ กระตุ้น Passion :lol: :lol: แบบว่าไปแล้ว เป็นงานที่ดี คุ้มค่าใช้จ่ายในการขับหรือนั่งเครื่องไปครับผม
่เช่น Tour de Farm, ดอยอินทนนท์, Road classic เชียงราย,

ใครมีรายการไหนอีก มาช่วยกันแชร์หน่อยครับ ไม่รวมพวก ออกแดกนะครับ 555+ เอาแบบรายการแข่งหรือประเพณีที่สำคัญครับ
จักยานที่ดีที่สุดคือจักรยานที่ใช้บ่อยที่สุด
รูปประจำตัวสมาชิก
milano3030
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0639917307

Re: รายการงานปั่น แบบที่ไม่ควรพลาด ซักครั้งในชีวิต

โพสต์ โดย milano3030 »

ปั่นทะลุดอยลอยฟ้า จัดทุกปีช่วง พ.ค. เส้นทาง แม่สอด-อุ้มผาง 166 ก.ม. ระยะไต่ 4,000 เมตร ถ้ายังซาดิสก์ไม่พอก็ปั่นทั้งไปกลับในวันรุ่งขึ้น ถ้าชอบเขา ต้องไม่พลาด เส้นทางสวยงาม ถ้าชอบเขาขอให้มา
jiabhooligan
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Crazy Bike Phuket
ติดต่อ:

Re: รายการงานปั่น แบบที่ไม่ควรพลาด ซักครั้งในชีวิต

โพสต์ โดย jiabhooligan »

milano3030 เขียน:ปั่นทะลุดอยลอยฟ้า จัดทุกปีช่วง พ.ค. เส้นทาง แม่สอด-อุ้มผาง 166 ก.ม. ระยะไต่ 4,000 เมตร ถ้ายังซาดิสก์ไม่พอก็ปั่นทั้งไปกลับในวันรุ่งขึ้น ถ้าชอบเขา ต้องไม่พลาด เส้นทางสวยงาม ถ้าชอบเขาขอให้มา
ขอบคุณครับ คงต้องไปเยือนซักครั้ง
จักยานที่ดีที่สุดคือจักรยานที่ใช้บ่อยที่สุด
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”