เสื้อกันลม จักรยาน

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: Cycling B®y, spinbike, velocity

ตอบกลับ
jiabhooligan
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Crazy Bike Phuket
ติดต่อ:

เสื้อกันลม จักรยาน

โพสต์ โดย jiabhooligan »

เสื้อกันลมจักรยาน กันฝนได้ไหมครับ หรือว่าใช้กันลมอย่างเดียว ว่าจะซื้อไว้ปั่นตอนหนาว ๆ เลยไม่แน่ใจว่าถ้าฝนตก กันได้ด้วยไหม เผื่อพกไปตอนฝนตก
จักยานที่ดีที่สุดคือจักรยานที่ใช้บ่อยที่สุด
gardenboyd
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: trek 4300 ปี 2009
ติดต่อ:

Re: เสื้อกันลม จักรยาน

โพสต์ โดย gardenboyd »

กันได้ครับ เพราะส่วนใหญ่จะทำมาจากผ้าร่มครับ
ถ้าดีๆหน่อยก็จะมีเคลือบกันน้ำด้านในอีกชั้น
รูปประจำตัวสมาชิก
vodovodo
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ปั่นไม่เน้น เน้นตั้งวง
Bike: Chevrollet

โพสต์ โดย vodovodo »

กันได้ครับ ถ้าเตรียมถุงพลาสติกไปด้วยก็ยิ่งดีไว้ใส่มือถือกันน้ำฝนครับ
jiabhooligan
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Crazy Bike Phuket
ติดต่อ:

โพสต์ โดย jiabhooligan »

ขอบคุณครับ
จักยานที่ดีที่สุดคือจักรยานที่ใช้บ่อยที่สุด
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบ (roadbike)”