ใครเคยใช้เบาะ velo รุ่น Pro X Mission Geltech บ้างครับ

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
non_pro
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bianchi

ใครเคยใช้เบาะ velo รุ่น Pro X Mission Geltech บ้างครับ

โพสต์ โดย non_pro »

กำลังสนใจเบาะเจล velo รุ่น Pro X Mission Geltech ไม่ทราบว่ามีใครเคยใช้บ้างครับ

อยากทราบว่ามันนุ่มหรือเปล่าครับ อยากเอามาใส่แทนเบาะเดิม อยากได้ที่มันนุ่มๆ ครับ ราคาไม่แพงด้วยครับ

รูปภาพ
รูปประจำตัวสมาชิก
merida smith
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ปั่นคนเดียว
Bike: Giant Atx pro
ตำแหน่ง: ฝั่นธน ท่าพระ โพธินิมิตร ตลาดพลู

Re: ใครเคยใช้เบาะ velo รุ่น Pro X Mission Geltech บ้างครับ

โพสต์ โดย merida smith »

ผมใช้อยู่ครับผมว่ามันนุมดีเลยทีเดียวสำหรับผมนะแต่คนอื่นไม่แน่ใจครับ
rj45
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: xxx-xxx-xxxx
team: ชายเดี่ยว
Bike: polygon xtrada 16" สีแดง, giant tcr size s สีขาวแดง

Re: ใครเคยใช้เบาะ velo รุ่น Pro X Mission Geltech บ้างครับ

โพสต์ โดย rj45 »

เคยใช้ทรงนี้แต่ตัวแคบกว่า ก็นุ่มดีครับ แต่ขี่นานๆจะเมื่อยก้นเอาครับ
------------------------------------------
ฝากติดตามผลงานครับ
http://www.shutterstock.com/g/p_chiantanrak
------------------------------------------
Tanaphon
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0863454579
Bike: Charanger LA BLACKLINE
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Tanaphon »

ใช้อยู่เหมือนกันครับ ผมว่าโอเคเลยครับถ้าปรับให้รับกับก้นดีๆ
รถแรงสำคัญอยู่ที่เครื่อง จักรยานแรงสำคัญอยู่ที่คน
Rush
ขาประจำ
ขาประจำ
team: จักรยานกู้ภัยอิสระ
Bike: Fuji Newest 4.0, รถพับ 16' Ireton single speed , เสือภูเขาอลูสีลอกเกือบหมดแล้ว 8 เกียร์ , เสือหมอบเหล็กเกียร์เดี่ยว , Cronus รุ่น Soldier, Trinx จักรยานปั่นสองคน

โพสต์ โดย Rush »

ใช้อยู่ครับ
ปั่นได้วันละเกือบสองร้อยกิโลเมตรเลย
รู้สึกเมื่อยสะโพกนิดหน่อยน่ะ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”