ขอสอบถามครับ

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
a-mtb
สมาชิก
สมาชิก

ขอสอบถามครับ

โพสต์ โดย a-mtb »

ขอสอบถามเรื่องน็อตไล่น้ำมันที่ปั๊มเบรคหน่อยครับ น็อตไล่น้ำมันเบรค หน้ากับหลังของผมไม่เหมือนกันครับ หน้าเป็นประแจดาวหลังไม่ทราบว่าเป็นน็อตแบบไหนครับ ขอสอบถามผู้รู้หน่อยครับ
ไฟล์แนบ
น็อตไล่น้ำมันล้อหน้าครัย
น็อตไล่น้ำมันล้อหน้าครัย
20220420_172918.jpg (107.61 KiB) เข้าดูแล้ว 1571 ครั้ง
ส่วนนี่น็อตไล่น้ำมันดิสค์เบรคหลังครับ
ส่วนนี่น็อตไล่น้ำมันดิสค์เบรคหลังครับ
trek007
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”