สอบถามอะไหล่สำหรับ Giant Rincon 2016 ล้อ 26 ครับครับ

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
BenzBenzBenz
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -
team: อิสระ
ตำแหน่ง: ย่านพระราม 3 ถ.สาธุประดิษฐ์ แขวงบางโพงพาง เขตยานนาวา กรุงเทพฯ 10120

สอบถามอะไหล่สำหรับ Giant Rincon 2016 ล้อ 26 ครับครับ

โพสต์ โดย BenzBenzBenz »

สวัสดีครับ ผมมีเฟรม Giant Rincon 2016 ระเบิดอะไหล่หมดแล้ว จะถามเกี่ยวกับชุดถ้วยคอว่าใช้แบบ intergrated แบบไหนได้บ้างครับ ตามภาพด้านล่างครับ และสุดท้ายผมจะซื้อชุด SRAM NX9 Eagle 12SPD ถ้าใช้ดุมชิมาโน่ต้องเปลี่ยนโม่มั้ยครับ เผอิญผมเห็นขิมาโน่ทำำ 12 spd เกมือนกัน รบกวนหน่อยครับ

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”