รีโมทโช๊คfox

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
jackstep1
สมาชิก
สมาชิก

รีโมทโช๊คfox

โพสต์ โดย jackstep1 »

เราสามารถเอารีโมทของตัวธรรมดา มาใส่กับตัวคาชิม่าได้มั้ยครับ
jackstep1
สมาชิก
สมาชิก

Re: รีโมทโช๊คfox

โพสต์ โดย jackstep1 »

ปี2018ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
harukung
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bianchi

โพสต์ โดย harukung »

ตัวธรรมดาที่ว่าหมายถึงรุ่น Performance ใช่มั้ยครับ ไม่น่าจะใส่ได้เพราะรุ่น Factory มันมีปุ่มปรับ Low speed compression ซ้อนอยู่บนปุ่มปรับโหมดอีกที ถ้าจะแปลงก็วุ่นวายอีกเดี๋ยวน้ำเข้า ขนาดปุ่มเดิมๆน้ำก็ชอบเข้าอยู่แล้ว
รูปประจำตัวสมาชิก
WingMTB
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Orbea Alma / Nich L3
ติดต่อ:

โพสต์ โดย WingMTB »

ต้วรีโมทเหมือนกันคับ แต่ตัวcapต่างกันคับ ดูด้วยนะค้บว่าเป็น 2 หรือ 3 lockเหมือนกันไหม
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”