บันไดจักรยานเกลี่ยวเล็กอยากหาตัวแปลงใช้บันไดจักรยานเกลี่ยวใหญ่

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
Pramoth Tanwattana
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

บันไดจักรยานเกลี่ยวเล็กอยากหาตัวแปลงใช้บันไดจักรยานเกลี่ยวใหญ่

โพสต์ โดย Pramoth Tanwattana »

บันไดจักรยานเกลี่ยวเล็กอยากหาตัวแปลงใช้บันไดจักรยานเกลี่ยวใหญ่ ไม่รู้ว่ามันมีหรือเปล่าครับ ถ้ามีแนะนำแหล่งซื้อ online หน่อยครับ ...... ขอบคุณล่วงหน้าครับผม พอดีบันไดจักรยานพลาสติกที่ใช้ประจำพังบ่อยๆ จะหาบันไดจักรยานเหล็กมาใช้ก็มีแต่เกลี่ยวใหญ่ๆ แบบเกลี่ยวเล็กหาไม่ค่อยได้ :mrgreen:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”