รบกวนสอบถาม แรคยึด สำหรับ Lefty หน่อยครับ รถปิคอีพ 4 ประตูครับ

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
Midir
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Road

รบกวนสอบถาม แรคยึด สำหรับ Lefty หน่อยครับ รถปิคอีพ 4 ประตูครับ

โพสต์ โดย Midir »

ต้องการขนจักยาน แคนนอนเดล lefty ใส่รถปิคอัพครับ
รบกวนขอดูแนวทางหน่อยครับ
ไปสอบถามแรค ทูเล่ ต้องเจาะกระบะ เลยไม่เอาครับ
biggysmall
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek Domane SLR

Re: รบกวนสอบถาม แรคยึด สำหรับ Lefty หน่อยครับ รถปิคอีพ 4 ประตูครับ

โพสต์ โดย biggysmall »

หาคานขวางแบบไม่ต้องเจาะกระบะก่อนสิครับ แล้วค่อย ใช้ ของ Thule ที่เป็นแบบจับกลางเฟรมครับ
ผมก็ใช้แบบนี้อยู่
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”