ชวนปั่นครับ แถวอโศก

พูดคุย การปั่นจักรยานในเมือง ปั่นในชีวิตประจำวัน เสวนาการพัฒนาเส้นทางจักรยาน
กฏการใช้บอร์ด
พูดคุย การปั่นจักรยานในเมือง ปั่นในชีวิตประจำวัน เสวนาการพัฒนาเส้นทางจักรยาน
ตอบกลับ
jadsada1
สมาชิก
สมาชิก
Tel: ท่านกำลังเข้าสู่บริการรับฝาก
team: Bike-Thailand
Bike: จระเข้ ล้อZIP

ชวนปั่นครับ แถวอโศก

โพสต์ โดย jadsada1 »

มีใครปั่นแถวนี้บ้างครับ กำลังอยากปั่นก่อนกลับบ้าน

ปั่นช่วงเวลาหลังเลิกงานกัน ลงชื่อ เมล หรือ id lineไว้นะครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
ต้น4300
ขาประจำ
ขาประจำ
team: กลุ่มรวมมิตร
Bike: specialized allez sport X2

Re: ชวนปั่นครับ แถวอโศก

โพสต์ โดย ต้น4300 »

เลิกงานแล้วลองมาปั่นที่สวนเบญจกิตติ โรงงานยาสูบดูสิครับ มีเพื่อน ๆ ปั่นกันเพียบ ผมก็ปั่นหลังเลิกงานก่อนกลับบ้านครับถ้าวันไหนขี่รถมาทำงาน แต่ถ้าวันไหนปั่นจักรยานมาผมปั่นกลับบ้านที่บางกรวยเลย อิอิ
jadsada1
สมาชิก
สมาชิก
Tel: ท่านกำลังเข้าสู่บริการรับฝาก
team: Bike-Thailand
Bike: จระเข้ ล้อZIP

โพสต์ โดย jadsada1 »

ปั่น กี่โมงครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
ต้น4300
ขาประจำ
ขาประจำ
team: กลุ่มรวมมิตร
Bike: specialized allez sport X2

โพสต์ โดย ต้น4300 »

ตั้งแต่ 4 โมงครึ่งก็น่าจะมีคนลงไปปั่นแล้วครับ ผมลงตอนประมาณหกโมงขี่สไตรด้ากำลังสบายปั่นสักห้ารอบก็กลับบ้านแล้ว สักหกโมงครึ่งไปชาวหมอบก็เริ่มปั่นกันแล้ว
ตอบกลับ

กลับไปยัง “กลุ่มเมืองจักรยาน”