สอบถามเส้นทาง กับจำนวนคนปั่น แถวๆม.เกษตรบางเขนหน่อยครับ

พูดคุย การปั่นจักรยานในเมือง ปั่นในชีวิตประจำวัน เสวนาการพัฒนาเส้นทางจักรยาน
กฏการใช้บอร์ด
พูดคุย การปั่นจักรยานในเมือง ปั่นในชีวิตประจำวัน เสวนาการพัฒนาเส้นทางจักรยาน
รูปประจำตัวสมาชิก
jpss051
สมาชิก
สมาชิก
team: ไม่สังกัด
Bike: Specialized ALLEZ C2 2013 สีแดง

Re: สอบถามเส้นทาง กับจำนวนคนปั่น แถวๆม.เกษตรบางเขนหน่อยครับ

โพสต์ โดย jpss051 »

อ๋อ โอเคครับ พี่ตั้งแต่กลับมาจาก นครปฐมก็ยังไม่ได้ ปั่นเลย ทั้งงาน ทั้งเจ็บ

นะครับ

อิจฉาจังที่มีคนปั่นด้วย พี่ยังปั่นคนเดียวอยู่เลย
ตอบกลับ

กลับไปยัง “กลุ่มเมืองจักรยาน”