อยากหารถปั่นไปทำงานครับ เลือกระหว่างmerida crossway 300 vs giant eacape 2 2017 vs trek ds3 2019 หรือมีรุ่นไหนคุ้มไหมครั

พูดคุย การปั่นจักรยานในเมือง ปั่นในชีวิตประจำวัน เสวนาการพัฒนาเส้นทางจักรยาน
กฏการใช้บอร์ด
พูดคุย การปั่นจักรยานในเมือง ปั่นในชีวิตประจำวัน เสวนาการพัฒนาเส้นทางจักรยาน
ตอบกลับ
teepao
สมาชิก
สมาชิก

อยากหารถปั่นไปทำงานครับ เลือกระหว่างmerida crossway 300 vs giant eacape 2 2017 vs trek ds3 2019 หรือมีรุ่นไหนคุ้มไหมครั

โพสต์ โดย teepao »

อยากหารถปั่นไปทำงานครับ ไป-กลับประมาณ 14 โล ใช้ fed t แล้วไม่พุ่งเลยครับ ไปร้านจักรยานเค้าแนะนำ เลือกระหว่างmerida crossway 300 vs giant eacape 2 2017 vs trek ds3 2019 ส่วนตัวอยากได้ที่มีโช้คหน้า และชอบดีไซน์(แบบที่ไม่รู้เรื่องเทคนิคเลยนะครับ) crossway ดำล้วน ติดตะแกรงหลังได้ หรือมีรุ่นอื่นคุ้มๆไหมครับ ได้ยินว่าช่วงนี้ลดราคาเยอะ ช่วยหน่อยนะครับ รบกวนด้วยครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “กลุ่มเมืองจักรยาน”