หาเพื่อนปั่นแถว ต.ศาลากลาง นนทบุรี ซอยวัดศรีประวัติ

พูดคุย การปั่นจักรยานในเมือง ปั่นในชีวิตประจำวัน เสวนาการพัฒนาเส้นทางจักรยาน
กฏการใช้บอร์ด
พูดคุย การปั่นจักรยานในเมือง ปั่นในชีวิตประจำวัน เสวนาการพัฒนาเส้นทางจักรยาน
ตอบกลับ
Chakorn_j
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Merida

หาเพื่อนปั่นแถว ต.ศาลากลาง นนทบุรี ซอยวัดศรีประวัติ

โพสต์ โดย Chakorn_j »

หาเพื่อนปั่นแถวถนนอัจฉริยะพัฒนา ต.ศาลากลาง เวลาปั่นเป็นช่วงเย็นเวลาประมาณ 19.00น. ส่วนมากผมจะปั่นจากบ้านไปถนนอักษะ โดยผ่านหอนาฬิกาตรงมหิดลครับ
ส่วนตอนเช้าขอเป็นวันอาทิตย์ ผมอยากปั่นไปแถวบ้านนาเส้นบางเลน ระยะทางประมาณ 25 กิโล ผมอยู่หมู่บ้านศุภาลัยการ์เด้นวิลล์ เข้าตรงซอยวัดศรีประวัติ อยากมีก๊วนแถวๆนี้ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “กลุ่มเมืองจักรยาน”