18- 22/12 หาเพื่อนปั่น อ.ศรีสงคราม จ.นครพนมครับ

พูดคุย การปั่นจักรยานในเมือง ปั่นในชีวิตประจำวัน เสวนาการพัฒนาเส้นทางจักรยาน
กฏการใช้บอร์ด
พูดคุย การปั่นจักรยานในเมือง ปั่นในชีวิตประจำวัน เสวนาการพัฒนาเส้นทางจักรยาน
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
PK.Ranger
ขาประจำ
ขาประจำ
team: หมาป่าเดียวดาย
Bike: Lapierre audacio 300
ตำแหน่ง: ลำลูกกาคลอง 3

18- 22/12 หาเพื่อนปั่น อ.ศรีสงคราม จ.นครพนมครับ

โพสต์ โดย PK.Ranger »

ผมพักร้อนขึ้นไปจาก กทม. ติดไปทั้งหมอบ และภูเขา อยากหาเพื่อนปั่น หรือแนะนำเส้นทางครับ ช่วงเช้า หรือเย็นก็ได้ครับ อยากได้เสือเจ้าถิ่นนำเที่ยว
อดีตกับปัจจุบัน ห่างกันแค่หนึ่งวินาที
และปัจจุบัน ก็เป็นเหตุแห่งอนาคต
ตอบกลับ

กลับไปยัง “กลุ่มเมืองจักรยาน”