16 สิงหาคม หาเพื่อนร่วมทางไปจุดสตาร์ทสะพานผ่านฟ้าครับ

พูดคุย การปั่นจักรยานในเมือง ปั่นในชีวิตประจำวัน เสวนาการพัฒนาเส้นทางจักรยาน
กฏการใช้บอร์ด
พูดคุย การปั่นจักรยานในเมือง ปั่นในชีวิตประจำวัน เสวนาการพัฒนาเส้นทางจักรยาน
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
yanunthron.rm
สมาชิก
สมาชิก

16 สิงหาคม หาเพื่อนร่วมทางไปจุดสตาร์ทสะพานผ่านฟ้าครับ

โพสต์ โดย yanunthron.rm »

เพื่อนๆท่านไหนออกจุดสตาร์ทผ่านฟ้าและอยู่ระแหวกเพชรบุรีตัดใหม่ อโศก พระรามเก้า ดินแดง สนใจรวมตัวกันปั่นไปจุดสตาร์ทกันไหมครับ
:D
ตอบกลับ

กลับไปยัง “กลุ่มเมืองจักรยาน”