Manali - Leh 2015

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
รูปประจำตัวสมาชิก
ลม ลำเพย
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Free

Re: Manali - Leh 2015

โพสต์ โดย ลม ลำเพย »

เข้ามาอ่าน ถ้าเป็นหนังสือก็คือไม่วางเลย ตัวหนังสือไม่ต้องเยอะ รูปสวย ขอบคุณสำหรับทริปดีๆที่นำมาแชร์ให้ชาวจักรยานได้ชมกันครับ
ติดต่อเบอร์นี้ครับ ** 089--556--4322 ** (เบอร์อื่นๆโจร)

วัยรุ่น......... มีเวลา มีแรง แต่ไม่มีเงิน
วัยทำงาน... มีแรง มีเงิน แต่ไม่มีเวลา
วัยชรา....... มีเงิน มีเวลา แต่ไม่มีแรง
bluestranger
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย bluestranger »

Chawish เขียน:กลับมาอ่านอีกรอบ เห็นเพื่อนๆ ไปปั่นกันหลายคน ดูภาพแล้วน่าจะหนาวมากๆ คงจะเห็นวิวแปลกตาแรกๆก็ตื่นตาตื่นใจ หลายๆวันอาจจะเบื่อกันไปเลย ผมได้แต่ดูยังไม่นึกอยากไปปั่นในแถบนี้เท่าใด จะว่ากลัวหนาวและเหงาก็คงได้ ขอไปปั่นแถบอื่นๆก่อนล่ะกัน
เป็นประสบการณ์ที่ดีครับ ผมรับประกัน
ความสูงแบบนี้ ความหนาวแบบนี้ ไม่ได้หากันได้ง่าย ๆ

ขอบคุณพี่ที่เข้ามาทักทายครับ ผมก็ตามอ่านกระทู้พี่อยู่ อ่านยังไม่จบซักที :D
Neng_ftc
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Dahon Giant Rit Bianchi Cinelli

โพสต์ โดย Neng_ftc »

ขอปักไว้เป็นแนวทางครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ทัวร์ริ่ง (Touring)”