o(╥﹏╥)o ต๊ะ ต่อน ยอน (⋟﹏⋞) ... สับถัง ฉึกฉึก หนีเที่ยว หลบไปแอ่ว (กรุงเทพฯ - เชียงใหม่ - ดอยอินทนนท์) ... (วันที่ ๑๒)

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่
รูปประจำตัวสมาชิก
cheetozz
สมาชิก
สมาชิก
team: ไม่มีครับผม // (^^) //
Bike: Tsunoda Grand-Prix สับถัง ฉึกๆ ครับ
ตำแหน่ง: มีนบุรี,กรุงเทพฯ
ติดต่อ:

Re: o(╥﹏╥)o ต๊ะ ต่อน ยอน (⋟﹏⋞) ... สับถัง ฉึกฉึก หนีเที่ยว หลบไปแอ่ว (กรุงเทพฯ - เชียงใหม่ - ดอยอินทนนท์) ... (วันที่ ๑๒)

โพสต์ โดย cheetozz »

pap2503 เขียน:ขอร่วม ตะ๊ ต่อน ยอน ด้วยคนครับ
:mrgreen: :mrgreen: ยินดีร่วมทางไปด้วยกันครับผม :P :P
...ขอบพระคุณครับ...
Chawish
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Rit#3 Fujisan57, Wheller
ติดต่อ:

Re: o(╥﹏╥)o ต๊ะ ต่อน ยอน (⋟﹏⋞) ... สับถัง ฉึกฉึก หนีเที่ยว หลบไปแอ่ว (กรุงเทพฯ - เชียงใหม่ - ดอยอินทนนท์) ... (วันที่ ๑๒)

โพสต์ โดย Chawish »

เพิ่งมาอ่าน เขียนสนุกดี แม้นภาพประกอบจะหายไปหมดแล้ว

ซ่อมแซมภาพได้ไหมครับ คงจะเหนื่อยกว่าเขียนครั้งแรก
https://www.facebook.com/chawish.nawattranakul
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=587&t=1514775
cheetozz
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Tsunoda Grand-Prix สับถัง ฉึกๆ ครับ
ติดต่อ:

ขออภัยนะครับ...ผมก็อยากจะลงรูปให้ใหม่นะครับ
แต่ไม่ได้เข้ามานานมากเลยครับ สาเหตุก็มาจากรูปมันหายไปนี่หล่ะครับ (แอบเซ็ง)
ช่วงนี้ผมติดภาระกิจอยู่บนดอยครับ คงอีกพักใหญ่ๆครับ จะกลับลงไปค้นหารูปมาลงให้นะครับ (ประมาณสองเดือนครับ)
หากมีเวปแนะนำหรือวิธีการอัพรูปแบบที่มันจะไม่หายให้ผมได้บ้างไหมครับ ผมก็มือใหม่มากครับสำหรับการอัพรูปแบบนี้
(แบบที่ต้องเอารูปไปฝากบนเวปอื่นๆก่อนเอาลิ้งมาลงอ่ะครับ)
สุดท้ายนี้ขอขอบคุณสำหรับการติดตามนะครับ ขอบพระคุณครับ (^^)
yo51
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0817322355
team: noteam
Bike: Brainchi. Trek520. Surly croscheck-Troll Rit

โพสต์ โดย yo51 »

เยี่ยมมากครับ.....มองไม่เห็นภาพยังสนุกครัย
Natveerothai
สมาชิก
สมาชิก
team: OSK Cycling club
Bike: Merida TFS 500
ตำแหน่ง: Buengkum Bangkok

โพสต์ โดย Natveerothai »

เพิ่งแวะเข้ามาอ่าน เพิ่งกลับมาจากศึกอินทนนท์ด้วย
ยอมรับใจเลยครับ ขอบคุณสำหรับแรงบันดาลใจด้วยเช่นกันครับ
cheetozz
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

Natveerothai เขียน:เพิ่งแวะเข้ามาอ่าน เพิ่งกลับมาจากศึกอินทนนท์ด้วย
ยอมรับใจเลยครับ ขอบคุณสำหรับแรงบันดาลใจด้วยเช่นกันครับ
(^^) ขอบพระคุณครับ (^^)
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ทัวร์ริ่ง (Touring)”