เชียงใหม่ มีให้เช่าจักรยานไหมครับ

เชิญชวนเพื่อนๆมาออกทริปแบบกันเอง ไม่มีทีมงานจัดการปั่นอย่างเป็นระบบมากนัก ดูแลกันเองพอสมควรในหมู่เพื่อนฝูง

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
ตี๋ ศรีสะเกษ
ขาประจำ
ขาประจำ
team: สายหื่น
Bike: ปั่นเล่น

เชียงใหม่ มีให้เช่าจักรยานไหมครับ

โพสต์ โดย ตี๋ ศรีสะเกษ »

เชียงใหม่ มีให้เช่าจักรยานไหมครับ ขอบคุณครับ
nopparat2510
ขาประจำ
ขาประจำ
team: --
Bike: Fuji3.0 , Eddy mercxk
ตำแหน่ง: เพชรเกษม 63

Re: เชียงใหม่ มีให้เช่าจักรยานไหมครับ

โพสต์ โดย nopparat2510 »

คิดว่ามีแต่ผมเคยเช่าตามแหล่งท่องเที่ยว ปัญหาคือ ไม่ตรงไซส์ เกียร์ไม่เวิร์ค ซวยสุด คือไม่ได้พกชุดปะยาง แล้วแจ็กพอต
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จัดทริปย่อย”