ทริปเนินแผ่หลา..ของชมรมมาบตาพุด(มาบยาเดิม)-ชมรมเนินพระ

รายงาน/รูป "สรุปทริป" จากที่ได้ปั่นมา
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
tanin06
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

ทริปเนินแผ่หลา..ของชมรมมาบตาพุด(มาบยาเดิม)-ชมรมเนินพระ

โพสต์ โดย tanin06 »

ช่วงนี้ฟ้าฝนไม่ค่อยเป็นใจ..แต่ทุกคนก็มาตามนัด(นึกว่าจะไม่มีใครมาแล้ว) :D ต้องขอโทษคุณkentokeeta79(คนแนะนำเส้นทางนี้)ที่ไม่ได้กริ๊งกร๊างมาชวนครับ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
แล้วก็มาถึงเนินแผ่หลาที่ว่า...
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย tanin06 เมื่อ 26 ต.ค. 2015, 11:24, แก้ไขแล้ว 3 ครั้ง
tanin06
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: ทริปเนินแผ่หลา..ของชมรมเนินพระ/มาบยา(มาบตาพุด)

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
เริ่มมีอาการ..ให้เห็น.. :D :D :D
รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย tanin06 เมื่อ 28 เม.ย. 2011, 09:57, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
tanin06
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: ทริปเนินแผ่หลา..ของชมรมเนินพระ/มาบยา(มาบตาพุด)

รูปภาพ
เริ่มลงเข็นกันบ้างแล้ว... :D :D :D
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
เนินสวยๆ...ทั้นนั้น
รูปภาพ
tanin06
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
หน่วยเจาะยาง..อุ๊ยไม่ใช่..เปลี่ยนยางต่างหาก.. :D :D
รูปภาพ
รูปภาพ
เริ่มมี..คอตกกันบ้างประปราย.. :D :D
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
ลุงกิตติพงษ์..ผู้นำพาชมรมเนินพระมาร่วมปั่นด้วยกัน
รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย tanin06 เมื่อ 28 เม.ย. 2011, 09:45, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
tanin06
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

รูปภาพ
เสือเอนก(ขาแรง)
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
มาออกทางหลวงหมายเลข 36. ที่ข้าง อบต.มะขามคู่-วัดหนองหว้า..เดินทางกลับ..
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
Kovit
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0863444056
team: BST Bike Club & Bannchang Rayong Team
Bike: SPECIALIZE SIRRUS
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Kovit »

สวัสดีครับพี่Tanin06
เห็นเส้นทางแล้วน่าปั่นมากๆๆๆ
วันไหนไปกันอีกกริ๊งกร๊างด้วยน่ะครับ
หรือเข้าไปทักทายกันที่นี้ครับ
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=2&t=165880
tanin06
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Kovit เขียน:สวัสดีครับพี่Tanin06
วันไหนไปกันอีกกริ๊งกร๊างด้วยน่ะครับ
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=2&t=165880
ครับ"Kovit"..คงได้มีโอกาศมาอีกแน่ๆครับ..แล้วจะแจ้งให้ทราบรวมทั้ง"kentokeeta79 "ด้วย :D :D
kentokeeta79
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0894087811
team: BST Bike To Work. & Bannchang Team
Bike: Bianchi,
ติดต่อ:

โพสต์ โดย kentokeeta79 »

tanin06 เขียน:
Kovit เขียน:สวัสดีครับพี่Tanin06
ครับ"Kovit"..คงได้มีโอกาศมาอีกแน่ๆครับ..แล้วจะแจ้งให้ทราบรวมทั้ง"kentokeeta79 "ด้วย :D :D
:arrow: หวัดดีครับพี่ tanin06 ไม่อยู่บ้านแอบแวะมาปั่นถึงถิ่นดดยไม่บอกกล่าว...ครั้งหน้าเดี๋ยวเก็บเงินค่าขึ้นเนินด้วยน่ะครับ :lol: :lol: :lol:
BST Bike To work
# DK Tel.089-408-7811#
เสือDow Chemical
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Viriyah Rayong Team
Bike: RIDLEY Fenix C
ติดต่อ:

โพสต์ โดย เสือDow Chemical »

ทีมงานมาบยาครับ...ว่างๆเรามาจัดทริปแบบนี้กันอีกสักครั้งนะครับ...
ช่วงนี้ทีมงานเนินพระเน้นการปั่นทางไกลครับ ลาสุดเพิ่งไปเขากรมหลวงฯ ที่สัตหีบมา
แต่ทริปนี้ก็สนุกดีนะครับ...
"เมื่อหัวฉีดคือหัวใจ ร้อยไมล์พันไมล์จึงไม่หวั่น เพียงร่างกายบวกกลไกล เรื่องง่ายๆ ที่งดงาม"
tanin06
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

เสือDow Chemical เขียน:ทีมงานมาบยาครับ...ว่างๆเรามาจัดทริปแบบนี้กันอีกสักครั้งนะครับ...
ช่วงนี้ทีมงานเนินพระเน้นการปั่นทางไกลครับ ลาสุดเพิ่งไปเขากรมหลวงฯ ที่สัตหีบมา
แต่ทริปนี้ก็สนุกดีนะครับ...
ครับได้ครับ..มีไรจะส่งข่าวผ่านลุงพงษ์ไปนะครับ..ช่วงนี้ทางกลุ่มมาบยาไม่ค่อยออกทริปเหมือนกันครับติดงานและก็มีสมาชิกบางคนออกทริปวิ่งมินิมาราธอนด้วย..
รูปภาพ
เสือDow Chemical
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Viriyah Rayong Team
Bike: RIDLEY Fenix C
ติดต่อ:

โพสต์ โดย เสือDow Chemical »

ทางชมรมฯ เนินพระ ก็เพิ่งจัดงานเลี้ยงสังสรรค์ปีใหม่ กันไปเมื่อวันที่ 24 ธ.ค. ที่ผ่านมา ว่างๆก็เข้าไปดูรูปงานได้นะครับที่
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 7&t=424375
เดี๋ยวหลังปีใหม่ถ้าชมรมฯ มีกิจกรรมปั่นจักรยานที่ไหน จะบอกกล่าว ชักชวน และลากจูงไปนะครับ...อิอิ
ไฟล์แนบ
My Bike.jpg
My Bike.jpg (88.28 KiB) เข้าดูแล้ว 1314 ครั้ง
"เมื่อหัวฉีดคือหัวใจ ร้อยไมล์พันไมล์จึงไม่หวั่น เพียงร่างกายบวกกลไกล เรื่องง่ายๆ ที่งดงาม"
tanin06
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

เสือDow Chemical เขียน:ทางชมรมฯ เนินพระ ก็เพิ่งจัดงานเลี้ยงสังสรรค์ปีใหม่ กันไปเมื่อวันที่ 24 ธ.ค. ที่ผ่านมา ว่างๆก็เข้าไปดูรูปงานได้นะครับที่
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 7&t=424375
เดี๋ยวหลังปีใหม่ถ้าชมรมฯ มีกิจกรรมปั่นจักรยานที่ไหน จะบอกกล่าว ชักชวน และลากจูงไปนะครับ...อิอิ
ครับ..ขอบคุณครับ.. :lol:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สรุปทริป / รายงานการปั่น”