กระทู้คืนเงินค่าสมัคร pruride หายไปไหนครับ

ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
กฏการใช้บอร์ด
ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Nengnoinoi
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0918798000
team: มีคนมาตายที่นี่
Bike: ยังหาดีดีไม่ได้

กระทู้คืนเงินค่าสมัคร pruride หายไปไหนครับ

โพสต์ โดย Nengnoinoi »

ตามหาเงินคืนครับ ขอบคุณครับ
...ปั่นแล้วเหนื่อย...
รูปประจำตัวสมาชิก
ตาโจ
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: กระทู้คืนเงินค่าสมัคร pruride หายไปไหนครับ

โพสต์ โดย ตาโจ »

Nengnoinoi เขียน:ตามหาเงินคืนครับ ขอบคุณครับ

เข้าไปดูในลิ้งนี้น่ะครับ

https://event.thaimtb.com/event.php?e=473
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ประชาสัมพันธ์ งานปั่น/งานแข่ง”